Kutoa 2 inaweka mashine ya kukata manyoya ya dizeli kwa mteja wa Vietnam

Mnamo tarehe 18,Desemba 2018, tumetuma 2 inaweka koleo ya chokaa cha dizeli kwa mteja wetu wa Vietnam .Muruja wetu mwenyewe shamba moja la ng'ombe ,kwa hivyo anataka kutumia mashine ya kukata makapi kukata bua ya mahindi,majani ya mchele na shamba lingine la kijani kwa kulisha ng'ombe. shamba lake ni mbali na jiji na sio rahisi kutumia motor ya umeme ,kwa hivyo tukafanana 6 hp injini ya dizeli kwake.

Victor brand Chaff Cutter inaweza kuendeshwa na injini ya umeme au injini ya dizeli au injini ya petroli,ambayo ni hutumika sana kwa kukata safi (kavu) nyasi, safi (kavu) bua ya mahindi, ngano na majani ya mchele, mabua ya pamba, mimea nyasi nyingine na nk Ni chaguo bora kwa shamba la familia au maziwa kuzaliana wanyama, kama ng'ombe, kondoo, kulungu, farasi, sungura, nk mashine hii ya kukamua makapi inaweza kuendeshwa na nguvu tofauti,kama injini ya umeme na petroli na dizeli.




Pata Gusa Sasa!

Ikiwa uko katika hitaji la vifaa vyovyote,au ikiwa una swali lolote kuhusu vifaa vyetu. Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi! Timu yetu ya wataalamu itakujibu ndani ya siku moja ya biashara.

    Usiri wako ni muhimu kwetu,tumejitolea kuashiria kuwa siri yako ni ya siri.

    Juu